ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਇਸ ਮਹਿਲਾਂ ਅਫਸਰ ਦੀ ਦੀਵਾਨੀ ਹੋਇ ਦੁਨੀਆ…..

​ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ (ਉੱਤਮ ਹਿੰਦੂ ਨਿਊਜ਼): ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਇਕ ਸੁੰਦਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਸੁੰਦਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਨਾਮਜ਼ਦ ਅਫਸਰ harlen ਮਾਨ ਹੈ. ਹਰਲੀਨ ਏਨੀ ਸੁੰਦਰ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ ਹੋ ਗਈ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਦ arrest ਹੋਣਾ ਚੋਂਦੇ ਨੇ ਹਰਲੀਨ ਕੋਲੋ । ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਪਲ ਲਈ ਹਾਰਲੀਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲ ਸਕੇ. ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਵੀ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੋਗੇ ਕਿ ਕੌਣ ਹੈ ਹਰਲੀਨ ਮਾਨ ਹਰੀਲੇਨ ਮਾਨ ਨਾਂ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਿਆਮਤ ਅਰੋੜਾ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਜੱਗਾ ਜਿਊਂਗਾ ਹੈ ‘ਵਿਚ ਖੇਡ ਰਿਹਾ ਹੈ.

ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿਚ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਪੁਲਿਸ ਕਾਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਅਸਲ ਪੁਲਿਸ ਇੰਸਪੈਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝ ਲਿਆ ਹੈ. ਕਈ ਸਿਆਸਤਦਾਨ ਖ਼ੁਦ ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਉਤਸੁਕ ਹਨ ਅਤੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਬੰਧ ਵਿਚ ਲਗਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਹਰ ਪਲ ਸੁੰਦਰ ਚਿਹਰੇ ਦੇਖ ਸਕਣ. ਨਾ ਹੀ ਗੁੰਡਿਆਂ ਦੇ ਨੇਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਨੇਤਾ ਇਸ ਲਈ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਰੀੱਲ ਦੇ ਜੀਵਨ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਹਨ ਅਤੇ ਅਸਲ ਜੀਵਨ ਨਹੀਂ ਹਨ. ਗੜਕਾਂਪੁਰ ਵਿਚ ਫਿਲਮ ‘ਜੱਗਾ ਗੂੰਦਾ ਹੈ’ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ.

Kaynat ਅਰਾਰਾ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮਚ ਲੀਡ ਰੋਲ ਜਦਕਿ ਕਰਮਜੀਤ ਅਨਮੋਲ, ਸਰਦਾਰ ਸੋਹੀ, ਯੋਗਰਾਜ ਸਿੰਘ, ਰਾਣਾ ਬਹਾਦਰ ਜੰਗ, ਅਨੀਤਾ ਦੇਵਗਨ ਨੂੰ ਵੀ ਫਿਲਮ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹਨ. ਕਇਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੂਜੀ ਪੰਜਾਬੀ ਫ਼ਿਲਮ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਪੁਲਿਸ ਅਫਸਰ ਨੂੰ ਰੋਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਐਟਿਨ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮਜ਼ਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀ ਫ਼ਿਲਮ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਫ਼ਿਲਮ ਦੀ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੇ ਦਿਲਜੀਤ ਕਲਸੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਡਬਲ ਰੋਲ ਨਿਭਾ ਰਿਹਾ ਹੈ.

ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਪੈਦਾ ਹੋਇਆ, ਅਰੁਨਾਹ

ਕਿਆਨੀ ਅਰੋੜਾ ਦਾ ਜਨਮ ਸਹਾਰਨਪੁਰ, ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਹੋਇਆ ਸੀ. ਉਸਦਾ ਨਾਮ ਚਾਰੂ ਅਰੋੜਾ ਹੈ. ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਮਰਹੂਮ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦਿਵਿਆ ਭਾਰਤੀ ਦਾ ਚਚੇਰੇ ਭਰਾ ਹੈ. ਉਸਨੇ ਹਿੰਦੀ ਫਿਲਮਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ‘ਖੱਟਾ ਮੀਠਾ’, ‘ਗ੍ਰੈਂਡ ਮਸਤੀ’, ‘ਮੌਗੀ’ ਅਤੇ ਮਲਿਆਲਮ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਲਗੂ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ. ਪੰਜਾਬੀ ਫ਼ਿਲਮ ‘ਫ਼ਰਰ’ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਨਿੱਕੀ-ਜੈਸਮੀਨ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ.

Your ads will be inserted here by

Easy Plugin for AdSense.

Please go to the plugin admin page to
Paste your ad code OR
Suppress this ad slot.

चंडीगढ़ (उत्तम हिन्दू न्यूज): पंजाब पुलिस की एक खूबसूरत अफसर सोशल मीडिया पर छा चुकी है। खूबसूरती से लबरेज इस अफसर का नाम है हरलीन मान। हरलीन इतनी खूबसूरत है कि सोशल मीडिया पर ये चर्चा तेज हो चुकी है कि अपराधी खुद चाहते हैं कि हरलीन उन्हें पकड़ें ताकि उन्हें कुछ पल हरलीन का साथ तो मिले। अब आप भी जानना चाहते होंगे कि हरलीन मान कौन हैं।

हरलीन मान उस किरदार का नाम है जिसे एक्ट्रेस कायनात अरोड़ा पंजाबी फिल्म ‘जग्गा जिऊंदा है’ में निभा रही हैं। पुलिस की ड्रेस पहने गाड़ी में बैठे कायनात की फोटो व्हाट्सएप पर इतनी शेयर की जा रही है कि लोग इन्हें असली पुलिस इंस्पेक्टर समझने लगे हैं। कई राजनेता तो खुद इस फोटो को देखकर उत्सुक हो चुके हैं और चाहते हैं कि ये खूबसूरत इंस्पेक्टर उनकी सुरक्षा में तैनात हो ताकि उन्हें हर पल सुंदर चेहरा देखने को मिले। हालांकि न तो गैंगस्टरों की इच्छा पूरी होगी और न ही नेताओं की क्योंकि ये रील लाइफ की इंस्पेक्टर हैं न कि रियल लाइफ की। फिल्म ‘जग्गा जिऊंदा है’ की शूटिंग जीरकपुर में चल रही है। फिल्म में कायनात अरोड़ा मुख्य भूमिका में हैं जबकि कर्मजीत अनमोल, सरदार सोही, योगराज सिंह, राणा जंग बहादुर, अनीता देवगण भी फिल्म का हिस्सा हैं। कायनात ने बताया कि ये उनकी दूसरी पंजाबी फिल्म हैं जिसमें वह पुलिस अफसर का रोल कर रही हैं। कायनात बताती हैं कि जो मजा पंजाबी फिल्मों में काम करने का है वे किसी और भाषा की फिल्म में नहीं। फिल्म की मुख्य भूमिका निभा रहे दिलजीत कलसी ने बताया कि उनका फिल्म में डबल रोल है।

यूपी में जन्मी हैं कायनात अरोड़ा

कायनात अरोड़ा का जन्म उत्तर प्रदेश के सहारनपुर में हुआ। उनका एक नाम चारू अरोड़ा भी है। कायनात दिवंगत अभिनेत्री दिव्या भारती की चचेरी बहन हैं। उन्होंने हिंदी फिल्म ‘खट्टा मीठा’, ‘ग्रैंड मस्ती’, ‘मोगली’ जैसी हिंदी फिल्मों और तेलुगु, मलयालम फिल्मों में भी भूमिकाएं निभाईं। पंजाबी फिल्म ‘फरार’ में उन्होंने निक्की-जैसमीन का किरदार निभाया।