ਜਾਣੋ ਆਖਿਰ ਕਿਉਂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰੀਫ ਦੀ ਬਜਾਏ ਲੁੱਚੇ ਮੁੰਡੇ ਪਸੰਦ?

ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਕਾਰਣਾਂ ਕਰਕੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੇ ਚੰਗੇ ਮੁੰਡੇ-ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਹੈ. ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋ ਅਤੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਕੁੜੀ ਪਸੰਦ ਆਵੇ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿਚਲੇ ਕੁਝ ਨੂੰ ਬਦਲੋ. ਇਸ ਲਈ, ਆਓ 12 ਨਿਰਦਈ ਇਮਾਨਦਾਰ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਅੰਦਰ ਆ ਜਾਈਏ ਕਿ ਕੁੜੀਆਂ ਨੇ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਤੇ ਬੁਰੇ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਚੋਣ ਕਿਉਂ ਕੀਤੀ.

1. ਨਾਇਸ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਹਸਤਾਖਰ ਅਸਲ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦੇ ਹਨ

ਇਸ ਬੇਰਹਿਮ ਅਤੇ ਅਣਜਾਣ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿਚ, ਲੋਕ ਦਿਆਲੂ ਵਿਹਾਰ ਲਈ ਵਰਤੇ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਾਕੀ ਦੇ ਨਾਲੋਂ ਵੱਖਰੇ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਸਾਧਾਰਣ ਵਿਹਾਰ ਇਕ ਕਾਰਨ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਅਸਾਧਾਰਣ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ.

2. ਚੰਗੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦਾ ਸਵੈ-ਮਾਣ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ

ਨਿਆਣਿਆਂ ਨੂੰ ਕੁੜੀਆਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਵੈ-ਮਾਣ ਦੀ ਕੁਰਬਾਨੀ ਕਰਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ. ਪਰ ਇਹ ਉਹ ਥਾਂ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਗਲਤ ਮਿਲਦਾ ਹੈ. ਕੋਈ ਵੀ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਕਦਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਜਿਸਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ. ਬੁਰੇ ਮੁੰਡੇ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਈਮਾਨਦਾਰ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣਦੇ ਹਨ.

3. ਉਹ ਇੰਨੇ ਅਨੁਮਾਨ ਲਗਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਜੋ ਬੋਰਿੰਗ ਹੈ!

ਨਾਇਸ ਮੁੰਡੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਸਨੂੰ ਮਿੱਠੇ ਅਤੇ ਸਧਾਰਨ ਰੱਖਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਬੋਰਿੰਗ ਸ਼ਖਸੀਅਤਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਬੁਰੇ ਮੁੰਡੇ ਬਿਲਕੁਲ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹਨ. ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਤੋਂ ਕੁਝ ਵੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਾਹਸੀ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਜੀਵਤ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ.

4. ਇਕ ਬੁਰੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਨਾ ਸਾਡੇ ਜੀਨਾਂ ਵਿਚ ਹੈ

ਅਸੀਂ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮਨੁੱਖਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦੇਣ ਦੀ ਆਦਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਹੜੀਆਂ ਕਮਾਉਣੇ ਮੁਸ਼ਕਲ ਜਾਪਦੇ ਹਨ ਮਾੜੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਥ ਲਾਉਣਾ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਜਿਸ ਤੇ ਉਹ ਰੋਕੇ. ਲੜਕੀਆਂ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਇਕ ਖੇਡ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਲੜਕੀਆਂ ਨੇ ਪਿਆਰ ਕਰਨਾ ਸਮਰਪਣ ਕਰਨਾ ਚੁਣਿਆ ਹੈ.

5. ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਲੋੜ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ

ਗਰਲਜ਼ ਵਿਚ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਘਟਾਉਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਬੁਰੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਇਕ ਬਿਹਤਰ ਇਨਸਾਨ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ. ਜਦੋਂ ਮੁੰਡੇ ਆਪਣੀ ਕੁੜੀ ਦੀ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਇਹ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਮੁੰਡੇ ਕਿਸੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਉਹ ਫੂ * ck ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੇ.

6. ਚੰਗੇ ਲੋਕ ਕਮਜ਼ੋਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ

Your ads will be inserted here by

Easy Plugin for AdSense.

Please go to the plugin admin page to
Paste your ad code OR
Suppress this ad slot.

ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਦੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਝੰਡੇ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਸੁੱਟਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਾਰ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਬੁਰੇ ਮੁੰਡੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਿਆਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ. ਲੜਕੀਆਂ ਦੇ ਰਵੱਈਏ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇ ਨਾਲ ਮੁੱਕੇਬਾਜ਼ ਮੁੰਡੇ

7. ਚੰਗੇ ਵਿਅਕਤੀ ਪ੍ਰਤੀਬੱਧਤਾ ਵਿੱਚ ਹਨ

ਮੁੱਲ ਅਤੇ ਸ਼ਿਸ਼ਟਾਚਾਰ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ੈੱਲ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੇ. ਉਹ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਸਿਧਾਂਤ ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਬੁਰੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਸਿਰਫ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ. ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਲੋਕ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮੁਸੀਬਤ ਪੈਦਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ

8. ਕੁਝ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਸਵੈ-ਮਾਣ ਘੱਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਹੱਕਾਂ ਨਾਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕਲਾ ਪਤਾ ਹੈ ਜਿਹੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਬੇਚੈਨੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਮਾੜੇ ਮੁੰਡੇ ਇਸ ਨੂੰ ਅਸਲੀ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਤਰਜੀਹਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਈਮਾਨਦਾਰ ਰਹਿਣ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਨੁਕਤਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਸਕੇ.

9. S3x ਨਾ ਕੇਵਲ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਉਡਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਸੁੱਰਖਿਆ ਵਾਲੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਐਸ 3x ਗੁਰੂ ਹੋਣ ਦਾ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀਆਂ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕਲਾ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਚੰਗੇ ਮੁੰਡੇ ਬੜੇ ਖੁੱਡੇ ਅਤੇ ਸਾਹਸੀ ਨਹੀਂ ਹਨ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣਦਾ ਹੈ.

10. ਬੁਰੇ ਮੂੰਡੇ ਸੈਕਸੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ

ਬੁਰੇ ਮੁੰਡੇ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਦਿੱਸਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬੁਰੇ-ਗਧੇ ਰਵੱਈਏ ਨਾਲ ਉਹ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ੱਕ s3xy ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ. ਉਹ ਜਿਹੜੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕੇ ਓਹਲੇ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਪੈਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕੁੜੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਵਿਰੋਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ.

11. ਨਾਇਸ ਮੁੰਡੇ ਇੰਨੇ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ

ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਨਰਮਤਾ ਅਤੇ ਸਖਤ ਕਦਰਾਂ ਕੀਮਤਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਔਸਤ ਸੰਸਾਰ ਤੋਂ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਜਾਂ ‘ਠੰਢੇ ਮੁੰਡੇ’ ਦੇ ਲੇਬਲ ਦੇ ਮਾਲਕ ਬਣਨ ਲਈ ਯਤਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਜੋ ਲੜਕੀਆਂ ਲਈ ਪ੍ਰਵਾਨਤ ਨਹੀਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਬੋਰਿੰਗ ਨੋਰਡਜ਼ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ.

12. ਨਾਇਸ ਮੁੰਡੇ ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਨਹੀਂ ਹਨ

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਚੰਗੇ ਮੁੰਡੇ ਬੁਰੇ ਮੁੰਡੇ ਵਰਗੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਵਾਲੇ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਉਹ ਇਸ ਕਾਰਨ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਠੰਢੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ. ਲੜਕੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ. ਪਰ ਜੇ ਮੁੰਡਾ ਖੁਦ ਨੂੰ ਕੁੱਟਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਲੜਕੀ ਦੀ ਰਾਖੀ ਕਿਵੇਂ ਕਰੇਗਾ?